Bidiyo
Ƙayyadewa
| Lambar Kaya: | K9 Pro Plus tare da Wifi ta Tuya App |
| Girman Samfuri: | 121.7 × 131.5 × 302 mm |
| Wutar lantarki: | 5V 2A |
| Ƙarfin aiki: | 1200ml |
| Nisa Mai Aunawa: | 2-10 cm |
| Ƙarar Sauti: | Daidaitacce matakin 1-4 |
| Yawan amfani: | 0.1-2ml mai daidaitawa |
| Shigarwa: | An saka a bango, Tebur, Tashar Tripod |
| Nau'in Famfo: | Zabi (Fesa/Digo/Kumfa Famfo) |
| Nisan Aunawa: | 30℃-39℃(86℉-102.2℉) |
| Zafin Ƙararrawa: | Ana iya daidaitawa |
| Takaddun shaida: | CE, ROHS, FCC |
| Yaɗawa cikin harsuna 18: | |
| Sinanci, Turanci, Sifaniyanci, Jafananci, Fotigal, Koriyanci, Jamusanci, Faransanci, Rashanci, Italiyanci, Larabci, Tukish, Thailand, Cambodia, Indonesiyan, Bengali, Hindi, Vietnamese | |
| Shiryawa: | Akwati mai launi 1; guda 9/kwali |
| Akwatin Launi Ya Haɗa: | Na'urar rarrabawa 1x, tiren digo 1x, manual 1x, kebul na USB 1x, sukurori 2x na bango. |
| Girman Akwatin Launi: | 15.5×15.5×31.5cm |
| Girman kwali: | 49x495x36cm |
| NW/GW: | 9.45/11.60kgs |
| Fa'idodi: | |
| * Canja Harsuna | * Daidaita Yawan da za a iya |
| * Matsayin Sauti Mai Daidaitawa | * Yi rikodin bayanan ma'aunin zafin jiki |
| * Saitin Ƙarfin Aiki | * App ɗaya zai iya sarrafa ayyuka da yawa |

Ana amfani da na'urar firikwensin ta atomatik: wannan na'urar fitar da maganin kashe ƙwayoyin cuta ta hannu mara taɓawa an ƙera ta nebulae don tsaftace hannu ko barasa, kuma tana ba da allurar feshi ta atomatik, wanda ke ba da damar tsaftace hannu cikin sauri da sauƙi kuma yana kawar da gurɓataccen abu, don cimma ingantaccen tsaftar hannu.
Salon da aka ɗora a bango: na'urar rarraba sabulu da aka ɗora a bango tana aiki sosai wajen kiyaye saman teburin ba tare da cunkoso ba.
Ana sarrafa batir kuma ana iya sake caji: wannan na'urar sabulun barasa tana aiki da batura, kuma adaftar tana aiki da ita. (Ba a sanye ta da adaftar caji da batura ba)
Wifi yana samuwa: Manhajar Tuya ce ke tallafawa wanda zaku iya saukarwa daga wayoyinku. Da shi, zaku iya sarrafa dukkan ayyuka, masu sauƙi da dacewa.
Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar
inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar kuma sun sami aminci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.