Babban ƙarfin aiki: wannan na'urar sanyaya hannu ta atomatik tana da babban ƙarfin 1200 ml, wanda ya dace da amfani da ruwa daban-daban na maganin kashe ƙwayoyin cuta da na'urorin tsaftace hannu, don amfanin yau da kullun da kuma na ƙwararru, cikakke ne ga gida, otal-otal, asibitoci ko wasu wurare na jama'a.
Ana amfani da na'urar firikwensin ta atomatik: an ƙera injin kashe ƙwayoyin cuta ta hannu mara taɓawa don tsaftace hannu ko barasa, kuma yana ba da allurar feshi ta atomatik, wanda ke ba da damar kashe ƙwayoyin cuta cikin sauri da sauƙi da kuma kawar da gurɓataccen abu, don cimma ingantaccen tsaftar hannu.


| Lambar Kaya: | K9 Pro Biyu |
| Girman Samfuri: | 121.7 × 131.5 × 302 mm |
| Wutar lantarki: | 5V 2A |
| Ƙarfin aiki: | 1200ml |
| Nisa Mai Aunawa: | 2-10cm |
| Ƙarar Sauti: | Daidaitacce matakin 1-4 |
| Yawan amfani: | 0.1-2ml mai daidaitawa |
| Shigarwa: | An saka a bango, Tebur, Tashar Tripod |
| Nau'in Famfo: | Zabi (Fesa/Digo/Kumfa Famfo) |
| Nisan Aunawa: | 30℃-39℃(86℉-102.2℉) |
| Zafin Ƙararrawa: | Ana iya daidaitawa |
| Takaddun shaida: | CE, ROHS, FCC |
| Yaɗawa cikin harsuna 18: | |
| Sinanci, Turanci, Sifaniyanci, Jafananci, Fotigal, Koriyanci, Jamusanci, Faransanci, Rashanci, Italiyanci, Larabci, Tukish, Thailand, Cambodia, Indonesiyan, Bengali, Hindi, Vietnamese | |
| Kunshin K9 Pro Biyu: | Akwati mai launi 1; guda 9/kwali |
| Akwati ɗaya mai launi ya haɗa da: na'urar rarrabawa 1x, tiren digo 1x, manual 1x, kebul na USB 1x, sukurori 2x na bango. | |
| 15.5×15.5×31.5cm | |
| 49x495x35cm | |
| 9.45/11.60kgs | |
| Kunshin Tafiye-tafiye: | Kwali 1/akwati mai launin ruwan kasa; Kwali 20/kwali |
| 71X38X32cm | |
| 15.8/16.5kgs | |
Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar
inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar kuma sun sami aminci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.