Bidiyo
Siffofi:
Ma'aunin zafin jiki mai nisa: tare da firikwensin inganci a ciki, na'urar sabulun sabulun sabulun ruwa na K9 Pro F na iya sa ido kan zafin jiki har zuwa mita 3, wanda ya dace sosai don amfani a wuraren jama'a, kamar makaranta, otal, asibiti, manyan kantuna, da sauransu.
Salon da aka ɗora a bango: na'urar sanyaya kayan tsaftace jiki ta atomatik da aka ɗora a bango tana aiki sosai wajen kiyaye saman teburin babu hayaniya da tsafta.
Ana sarrafa batirin kuma ana iya sake caji: wannan na'urar sabulun barasa tana aiki da batirin AA ko 18650, kuma ana iya amfani da adaftar. (Ba a sanye ta da adaftar caji da batura ba).
Mai Sauƙi da Tsafta: kawai sanya hannunka a ƙarƙashin firikwensin don kunna na'urar rarraba sabulu ta mota, zaka iya guje wa kamuwa da cuta ta hanyar haɗin gwiwa ba tare da taɓa na'urar rarraba sabulu ba. Ya dace da wuraren jama'a kamar ofisoshi, otal-otal, asibitoci, cibiyoyin lafiya, makarantu, da sauransu. Yana auna zafin hannu da goshi a lokaci guda.


| Lambar Kaya: | K9 Pro F |
| Girman Samfuri: | 121.7 × 131.5 × 302 mm |
| Wutar lantarki: | 5V 2A |
| Ƙarfin aiki: | 1200ml |
| Nisa Mai Aunawa: | 3m |
| Ƙarar Sauti: | Daidaitacce matakin 1-4 |
| Yawan amfani: | 0.1-2ml mai daidaitawa |
| Shigarwa: | An saka a bango, Tebur, Tashar Tripod |
| Nau'in Famfo: | Zabi (Fesa/Digo/Kumfa Famfo) |
| Nisan Aunawa: | 30℃-39℃(86℉-102.2℉) |
| Zafin Ƙararrawa: | Ana iya daidaitawa |
| Takaddun shaida: | CE, ROHS, FCC |
| Yaɗawa cikin harsuna 18: | |
| Sinanci, Turanci, Sifaniyanci, Jafananci, Fotigal, Koriyanci, Jamusanci, Faransanci, Rashanci, Italiyanci, Larabci, Tukish, Thailand, Cambodia, Indonesiyan, Bengali, Hindi, Vietnamese | |
| Shiryawa: | Akwati mai launi 1; guda 9/kwali |
| Akwatin Launi Ya Haɗa: | Na'urar rarrabawa x1 Kebul na USB x1Hannu x1Makulli mai tallafi x1Sukuran da ke ɗora bango x2Tiren Diga x1Funnel x1Tiren murfin baya x1Adadin kwali: guda 9/kwaliGirman kwali na musamman: 49x495x35 CMNauyi: 11.6 kg/kwali Bayani: batura da adaftar USB ba a haɗa su cikin fakitin ba |
| Girman Akwatin Launi: | 15.5×15.5×31.5cm |
| Girman kwali: | 49x495x35cm |
| NW/GW: | 9.45/11.60kgs |
| Lambar Kaya: | K9 Pro F |
| Girman Samfuri: | 121.7 × 131.5 × 302 mm |
| Wutar lantarki: | 5V 2A |
| Ƙarfin aiki: | 1200ml |
| Nisa Mai Aunawa: | 3m |
| Ƙarar Sauti: | Daidaitacce matakin 1-4 |
| Yawan amfani: | 0.1-2ml mai daidaitawa |
| Shigarwa: | An saka a bango, Tebur, Tashar Tripod |
| Nau'in Famfo: | Zabi (Fesa/Digo/Kumfa Famfo) |
| Nisan Aunawa: | 30℃-39℃(86℉-102.2℉) |
| Zafin Ƙararrawa: | Ana iya daidaitawa |
| Takaddun shaida: | CE, ROHS, FCC |
| Yaɗawa cikin harsuna 18: | |
| Sinanci, Turanci, Sifaniyanci, Jafananci, Fotigal, Koriyanci, Jamusanci, Faransanci, Rashanci, Italiyanci, Larabci, Tukish, Thailand, Cambodia, Indonesiyan, Bengali, Hindi, Vietnamese | |
| Shiryawa: | Akwati mai launi 1; guda 9/kwali |
| Akwatin Launi Ya Haɗa: | Na'urar rarrabawa x1 Kebul na USB x1Hannu x1Makulli mai tallafi x1Sukuran da ke ɗora bango x2Tiren Diga x1Funnel x1Tiren murfin baya x1Adadin kwali: guda 9/kwaliGirman kwali na musamman: 49x495x35 CMNauyi: 11.6 kg/kwali Bayani: batura da adaftar USB ba a haɗa su cikin fakitin ba |
| Girman Akwatin Launi: | 15.5×15.5×31.5cm |
| Girman kwali: | 49x495x35cm |
| NW/GW: | 9.45/11.60kgs |
Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar
inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar kuma sun sami aminci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.