Ana amfani da na'urar firikwensin ta atomatik: an ƙera injin kashe ƙwayoyin cuta ta hannu mara taɓawa don tsaftace hannu ko barasa, kuma yana ba da allurar feshi ta atomatik, wanda ke ba da damar kashe ƙwayoyin cuta cikin sauri da sauƙi kuma yana cimma ingantaccen tsabtace hannu.
Mai Sauƙi da Tsafta: kawai sanya hannunka a ƙarƙashin firikwensin don kunna na'urar rarraba sabulu, zaka iya guje wa kamuwa da cuta ta hanyar haɗin gwiwa ba tare da taɓa na'urar rarraba sabulu ba. Ya dace da wuraren jama'a kamar ofisoshi, otal-otal, asibitoci, cibiyoyin kiwon lafiya, makarantu, da sauransu.


| Lambar Kaya: | F18 |
| Wutar lantarki: | 5V 2A |
| Ƙarfin aiki: | 350ml |
| Nisa Mai Aunawa: | 2-10 cm |
| Ƙarar Sauti: | Daidaitacce matakin 1-4 |
| Yawan amfani: | 0.1-2ml mai daidaitawa |
| Shigarwa: | An saka a bango, Tebur, Tashar Tripod |
| Nau'in Famfo: | Zabi (Fesa/Digo/Kumfa Famfo) |
| Nisan Aunawa: | 0℃-42℃(0℉-107.6℉) |
| Zafin Aiki: | 10-40℃(50℉-104℉) |
| Zafin Ƙararrawa: | Ana iya daidaitawa (37.3-39℃) |
| Ƙarfin Wuta: | Batirin AA, batirin 18650, Nau'in C na lantarki |
| Takaddun shaida: | CE, ROHS, FCC |
| Yaɗawa cikin harsuna 18: | |
| Sinanci, Turanci, Sifaniyanci, Jafananci, Fotigal, Koriyanci, Jamusanci, Faransanci, Rashanci, Italiyanci, Larabci, Tukish, Thailand, Cambodia, Indonesiyan, Bengali, Hindi, Vietnamese | |
| Kunshin F18: | Akwati mai launi 1/1; guda 12/kwali |
| Akwati ɗaya mai launi ya haɗa da: na'urar rarrabawa 1x, tiren digo 1x, manual 1x, kebul na USB 1x, sukurori 2x na bango. | |
| 14x14x30cm | |
| 57×44.5×30.5cm | |
| 9.80/12.90kgs | |
| Kunshin Tafiye-tafiye: | Kwali 1/akwati mai launin ruwan kasa; Kwali 20/kwali |
| 71X38X32cm | |
| 15.8/16.5kgs | |
Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar
inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar kuma sun sami aminci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.