| Girman | 126.2*182.2*271.5mm |
| Kayan Aiki | filastik PP |
| Launi | Fari |
| Ƙarfin aiki | 1000ml |
| Tushen wutan lantarki | Batirin AA/ 18650 da kebul na lantarki na USB |
| A haɗa | na'urar rarrabawa x1 |
| Kebul na USB x1 | |
| Da hannu x1 | |
| Buckle mai tallafi x1 | |
| Sukurori masu hawa bango x2 | |
| Tire mai diga x 1 | |
| Mazurari x1 | |
| Tiren murfin baya x 1 | |
| Adadin kwali | Kwalaye 12/kwali |
| Girman babban kwali | 57×44.5×33.5 CM |
| Nauyi | 12.2 kg/kwali |
| Bayani | batura da adaftar USB ba a haɗa su a cikin fakitin ba |


Siffofi:
Ana amfani da na'urar firikwensin ta atomatik: an tsara na'urar sabulun kashe ƙwayoyin cuta ta hannu don tsaftace hannu, gel ko barasa, kuma tana ba da allurar feshi ta atomatik, wanda ke ba da damar kashe ƙwayoyin cuta cikin sauri da sauƙi kuma yana kawar da gurɓataccen abu.
Wurare da yawa: ana iya sanya shi a kan tebur kuma a ɗora shi a bango ko tripod, wanda ya dace a yi amfani da shi a wurare daban-daban.
Ana sarrafa batir kuma ana iya sake caji: wannan na'urar sabulun barasa tana aiki da batura AA guda 4 ko guda 2 guda 18650, kuma ana iya amfani da kebul na nau'in C. (Ba a sanye shi da adaftar caji da batura ba)
Mai Sauƙi da Tsafta: kawai sanya hannunka a ƙarƙashin firikwensin don kunna na'urar rarrabawa, zaka iya guje wa kamuwa da cuta ta hanyar da ta dace. Ya dace da wuraren jama'a kamar ofisoshi, otal-otal, asibitoci, cibiyoyin kiwon lafiya, makarantu, da sauransu.
Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar
inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar kuma sun sami aminci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.