Ana amfani da na'urar firikwensin ta atomatik: an ƙera injin kashe ƙwayoyin cuta ta hannu mara taɓawa don tsaftace hannu ko barasa, kuma yana ba da allurar feshi ta atomatik, wanda ke ba da damar kashe ƙwayoyin cuta cikin sauri da sauƙi kuma yana cimma ingantaccen tsabtace hannu.
Mai Sauƙi da Tsafta: kawai sanya hannunka a ƙarƙashin firikwensin don kunna na'urar rarraba sabulu, zaka iya guje wa kamuwa da cuta ta hanyar haɗin gwiwa ba tare da taɓa na'urar rarraba sabulu ba. Ya dace da wuraren jama'a kamar ofisoshi, otal-otal, asibitoci, cibiyoyin kiwon lafiya, makarantu, da sauransu.
| Lambar Kaya: | DAZ-BOX tare da Tashar Bene |
| Girman Samfuri: | 410x200x120mm |
| Launi: | Azurfa |
| Ƙarfin aiki: | 2500ml |
| Kayan aiki: | An gama ƙarfe da foda mai rufi |
| Lokacin Rarrabawa: | 0.2-0.5s |
| Nisa tsakanin Rarrabawa | Inci 1.5-3 |
| Tsayar da bene: | Kayan Tire: Karfe mai rufin foda Kayan Aiki na Tube: Aluminum tare da foda mai rufi Kayan Tushen Tsaya: Karfe da foda mai rufi |
| Nau'in Famfo: | Zabi na ɗigo/fesa/kumfa |
| Samar da Wutar Lantarki 1: | DC Electric |
| Lantarki 2: | Batirin Girman 4*C |
| Tsawon Rayuwar Baturi Mai Zurfi: | > Kekuna 30,000 |
| Takardar Shaidar | CE, RoHS, FCC |
| Shiryawa: | Saiti 1/kwali |
| Girman kwali: | 47X36.5X39.5cm |
| NW/GW: | 9.5/10.35kgs |




Tun lokacin da aka kafa masana'antarmu, masana'antarmu tana haɓaka samfuran farko na duniya tare da bin ƙa'idar
inganci da farko. Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a masana'antar kuma sun sami aminci tsakanin sababbi da tsoffin abokan ciniki.